Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» ...3 cái nửa phút ...khỏi mang tật SUỐT ĐỜI
Fri Apr 24, 2015 9:08 am by ThuyDu

» Lạc vào rừng cổ thụ kỳ quái giữa thành phố ở Việt Nam
Fri Apr 17, 2015 9:25 pm by ThuyDu

» Tưởng Niệm - Nguyên Khang
Fri Apr 10, 2015 12:39 pm by ThuyDu

»  Sự Tích Bài Ca Dao ”Trèo Lên Cây Bưởi Hái Hoa”
Thu Apr 09, 2015 7:31 am by ThuyDu

» Triệu Phú BALẸ tại Hawaìi- Từ bánh mì đến LA TOUR Bakehouse.
Tue Mar 31, 2015 1:19 pm by ThuyDu

» Xe gắn máy và quái nhân VietNam
Fri Mar 27, 2015 12:25 pm by ThuyDu

» Giấu Che
Thu Mar 26, 2015 3:15 pm by ThuyDu

» Smiles
Fri Mar 20, 2015 10:39 pm by ThuyDu

» Mắm chưng hột vịt
Wed Mar 18, 2015 3:04 pm by ThuyDu

April 2015
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
27282930   

Calendar Calendar

RSS feeds


Yahoo! 
MSN 
AOL 
Netvibes 
Bloglines 



Mẫu Bánh Kem Đẹp 2 (dạng trái tim)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Mẫu Bánh Kem Đẹp 2 (dạng trái tim)

Bài gửi  Thuc_Doan on Mon Jun 07, 2010 12:17 am

TD sưu tầm những hình ảnh này từ nhiều nguồn trên Net . Rất cám ơn các bạn đã sáng tạo và thực hiện những mẫu bánh đẹp, lạ, vui mắt, ...và mong các bạn "tác giả" tha thứ cho TD "tội" copy hình mà không xin phép trước...Thôi thì....nhân tiện TD xin phép tại đây vậy ...

Nguồn: Kiwi (Webtretho)











Thuc_Doan
Admin

Tổng số bài gửi: 368
Join date: 11/03/2010

Xem lý lịch thành viên http://tuoihoa.hatnang.com/

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết